Tỉnh thành
Đăng tin
Thông tin mô tả

MGate MB3170 Bộ chuyển đổi tín hiệu nâng cao 01 cổng RS232/485/422 sang Ethernet có hỗ trợ chức năng Modbus Gateway của hãng Moxa-Taiwan được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. MGate MB3170 được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng... Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh…

Tính năng của sản phẩm

Supports Auto-Device Routing for easy configuration Supports route by TCP port or IP address for flexible deployment Accessible by up to 32 TCP master/client devices, or connect to up to 32 TCP slave/server devices Supports up to 31 or 62 serial slave devices Ethernet cascading for easy wiring Serial port routing by IP address, TCP port, or ID mapping Serial redirector function provided Embedded Modbus traffic monitor  10/100BaseTX (RJ45) or 100BaseFX (single mode or multi-mode with SC/ST connector)

Xem thêm tại: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/mgate-mb3170-bo-chuyen-doi-modbus-gateways-1-cong-serial-sang-ethernet

———————————————————–

BKAII- Thiết bị truyền thông TỐT NHẤT với giá CẠNH TRANH nhất

- Trụ sở: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội - VPGD: Tòa nhà U05 L02B-C KĐT Đô Nghĩa P, Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, TP. Hà Nội

- Hotline: 0936.111.936 | Điện thoại: 024.63.28.63.63

- Email: info@bkaii.com.vn | Website: https://bkaii.com.vn

MGate MB3170: Bộ chuyển đổi Modbus Gateways nâng cao 1 cổng RS232/485/422 sang Ethernet

Liên hệ

Khu Đô Thị Đô Nghĩa

  • Mã tin rao S386229
  • Lượt xem 322
  • Hình thức Cần bán
  • Cập nhật 12/07/2021
Vị trí người bán trên bản đồ

Khu Đô Thị Đô Nghĩa

Bạn muốn chia sẻ lên:

 

  • linkedin
  • pinterest
  • messenger
Mẹo mua bán an toàn
Mẹo mua bán an toàn
Hãy chắc chắn rằng bạn đã kiểm tra hồ sơ và tính khả dụng của mặt hàng trước khi thực hiện giao. Nên gặp gỡ trao đổi trước khi mua hàng.

Có thể bạn quan tâm: